Suncity4455 cá cược trực tuyến Hatari HF-P18R1 thái lan, size 45cm, 61w, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa
![]()
Đặc điểm nổi bật:
- 3 chế độ gió: Gió thường, gió tự nhiên, gió ngủ
- Chiều cao có thể điều chỉnh từ 134,5-151,0 cm.
- Chế độ gió tự nhiên, Mô phỏng luồng gió thoảng, gió tự nhiên
- Sử dụng remote, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa
- Hẹn giờ : đến 8 tiếng
- Cầu chì tự ngắt khi quạt hoạt động quá tải
- Động cơ hiệu suất cao với hệ thống bạc đạn (Vòng bi có nắp chắn mỡ)
- Hệ thống sản xuất đạt chuẩn ISO 14000 Thái lan
- Tiêu chuẩn an toàn TIS.934-2558 từ Viện tiêu chuẩn Tải App Suncity Thái Lan
- Tiêu Chuẩn Tiết Kiệm Năng Lượng Số 5 từ cơ quan Điện lực Thái Lan.
THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU
Hatari là thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ hàng đầu tại Thái Lan với hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất các sản phẩm Suncity 0123 nổ hũ chất lượng cao. Với sự tập trung vào sự đổi mới và sáng tạo, Hatari đã phát triển nhiều loại Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity với thiết kế hiện đại và đa dạng, đáp ứng được nhu cầu của khách hàng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
Tất cả các sản phẩm của Hatari được sản xuất trực tiếp tại nhà máy của công ty ở Thái Lan, với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và các quy trình sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 9000-2001 và tiêu chuẩn an toàn TIS. Điều này Suncity0011.com rằng tất cả các sản phẩm đều đáp ứng được các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất và có độ bền cao.
Với chất lượng tương đương hoặc thậm chí vượt trội so với các thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ truyền thống, và với giá cả hợp lý, Suncity 0123 nổ hũ Hatari là sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng có nhu cầu sử dụng Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity chất lượng cao và đáng tin cậy.
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Hatari HF-P18R1 thái lan |
| Màu sắc | 4 màu sắc: hồng, xám, kem, nõn chuối |
| Suncity 811 cá cược | 61W |
| Sải cánh | 45cm |
| Chất liệu cánh | Nhựa |
| Tốc độ gió | 3 tốc độ |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Có remote |
| Hẹn giờ | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt | Có |
| Trọng lượng | 4.6kg |
| 3 chế độ gió | Gió thường, gió tự nhiên, gió ngủ |
| Điều chỉnh chiều cao | 1,34-1,51m |
| Động cơ | Bạc đạn (vòng bi có nắp chắn mỡ bôi trơn) |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |