Trong Suncity Số 1 sống mới, tươi trẻ và hiện đại, một chiếc quạt đẹp vừa Sunc777 667788 vừa sang trọng là lựa chọn của nhiều người. một chiếc quạt đẹp luôn là điểm nhấn trong Suncity Số 1 sống
Suncity4455 cá cược trực tuyến Panasomic F-307KHB là sản phẩm Suncity4455 cá cược trực tuyến của hãng Tại app Suncity 888 danh tiếng của nhật bản, được thiết kế với đường nét trẻ trung, khỏe khoắn, kiểu dáng hiện đại.
Màu sắc bắt mắt và tinh tế. có 2 màu để khách hàng lựa chọn là màu Xanh bạc và màu Bạc.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Tại app Suncity 888 F-307KHB màu Xanh bạc
Bộ phím Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á nằm trong đường cong hình chữ V nhìn rất "Công nghệ", các phím bấm và nút chức năng được bố trí hài hòa đẹp mắt
Lồng quạt nan dầy dặn bảo đảm an toàn trẻ nhỏ khi sử dụng
Chất liệu cánh mica cho tiếng gió êm, nhẹ
Quạt có thể điều chỉnh chiều cao 1 cách dễ dàng với mức thấp nhất là 66cm và cao nhất là 85cm
Chức năng tạo gió tự nhiên (1/f Yuragi) là điểm cộng cho dòng quạt này, chức năng này rất hữu ích cho sức khỏe người dùng
3 tốc độ gió nhanh, trung bình, và chậm dễ dàng Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á
Chức năng hẹn giờ linh động và bật tắt

Suncity4455 cá cược trực tuyến Tại app Suncity 888 F-307KHS màu bạc
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Panasomic F-307KH |
| Model | F-307KHB zanh /F-307KHS bạc |
| Màu sắc | 2 màu Xanh bạc và màu bạc |
| Hãng | Tại app Suncity 888 |
| Sải cánh | 30 cm |
| Chiều cao quạt | 66-85cm |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Có |
| Chế độ gió | Chức năng tạo gió tự nhiên (1/f Yuragi) |
| Hẹn giờ | Có |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 37w |
| Lưu lượng gió | 51 m3/h |
| Qui cách thùng | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 4,1kg |
| Bảo hành | 12 tháng |