Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-10Z4T6, 1 chiều hút, nối ống, 100m3/h của Mitsubishi Electric với lưới SUNCITY 6661919 bằng nhựa, được sử dụng trong phòng tắm, phòng giặt, nhà vệ sinh , diện tích phù hợp 5-6m2
- Lưới SUNCITY 6661919 nhựa chịu ẩm
- Trang bị cửa chớp phía sau
- Lưới SUNCITY 6661919 có khóa đàn hồi
- Kiểu áp suất với quạt ly tâm
- Bộ kết nối điện lắp và tháo kiểu trượt, đấu nối nhanh
Kích thước Trang chủ Suncity Suncity 0123 âm trần Mitsubishi EX-25SCT

Đặc điểm nổi trội: Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-10Z4T6

Tải Catalogue tại đây:

###
| Tên Model | VD-10Z4T6 |
| Điện áp | 220 v |
| Tần số | 50 Hz |
| Hút / thổi | Hút |
| Dòng điện định mức | 0.05 A |
| Tiêu thụ điện năng | 9 w |
| Vòng quay/phút | 900 v/p |
| Lưu lượng gió | 100 m3/h |
| CFM | 59 |
| Độ ồn | 29 db |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Sản xuất tại | Thái lan |
| Bảo hành | 12 tháng |