Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-15Z4T7, 1 chiều hút, Nối ống, 157m3/h của Mitsubishi Electric với lưới SUNCITY 6661919 bằng nhựa, được sử dụng trong phòng tắm, phòng giặt, nhà vệ sinh với diện tích từ 8-10m2
- Lưới SUNCITY 6661919 nhựa chịu ẩm
- Trang bị cửa chớp phía sau
- Lưới SUNCITY 6661919 có khóa đàn hồi
- Kiểu áp suất với quạt ly tâm
- Bộ kết nối điện lắp và tháo kiểu trượt, đấu nối nhanh.
Kích thước Trang chủ Suncity

Đặc điểm nổi bật:

Tải Catalogue tại đây:

###
| Tên Model | Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-15Z4T7 |
| Điện áp | 220 v |
| Tần số | 50 Hz |
| Hút / thổi | Hút |
| Dòng điện định mức | 0.06 A |
| Tiêu thụ điện năng | 12 w |
| Vòng quay/phút | 670 v/p |
| Lưu lượng gió | 157 m3/h |
| CFM | 92 |
| Độ ồn | 28 db |
| Trọng lượng | 3.4 kg |
| Sản xuất tại | Thái lan |
| Bảo hành | 12 tháng |