Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-20Z4T3/T7, mặt lưới bằng kim loại, 2 Tốc độ gió, Lưu lượng 430m3/h, Diện tích phù hợp 22-25m2
Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-20Z4T3, Với Suncity 811 cá cược 42W/h thích hợp dùng với nhiều Suncity Số 1 như phòng ngủ, căn hộ, văn phòng, khách sạn... Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-20Z4T3 giúp hút khí thải, hơi ẩm mốc, mùi hôi, các vi khuẩn gây bệnh, tạo dòng tuần hoàn không khí, đem đến cho Suncity Số 1 của bạn luồng không khí tươi mới, trong lành. Quạt có lưu lượng gió đạt 430m3/h, 2 tốc độ gió
Quạt được trang bị mặt lưới kim loại, để bảo vệ động cơ, kéo dài giá trị sử dụng của quạt.
- Lưới SUNCITY 6661919 bằng kim loại
- Trang bị cửa chớp phía sau
- Lưới SUNCITY 6661919 có khóa đàn hồi
- Kiểu áp suất với quạt ly tâm
- Bộ kết nối điện lắp và tháo kiểu trượt, đấu nối nhanh.
Kích thước Trang chủ Suncity

Đặc điểm nổi bật:


Tải Catalogue tại đây:

###
| Tên Model | Suncity 0123 âm trần Mitsubishi VD-20Z4T3 |
| Điện áp | 220v |
| Tần số | 50Hz |
| Hút / thổi | Hút |
| Dòng điện định mức | 0.2A |
| Tiêu thụ điện năng | 42w |
| Vòng quay/phút | 700 v/p |
| Lưu lượng gió | 430 m3/h |
| CFM | 253 |
| Độ ồn | 39db |
| Trọng lượng | 6.5 kg |
| Sản xuất tại | Thái lan |
| Bảo hành | 12 tháng |