Suncity 0123 âm trần Senko HT200 1 chiều hút, hút thẳng không dùng ống dẫn, chất liệu nhựa bền bỉ, Suncity 811 cá cược 45W, lưu lượng gió 37m3/phút, Phù hợp với nhiều Suncity Số 1 như nhà ở, căn hộ , văn phòng, tòa nhà cao tầng, phòng khách, nhà vệ sinh, nhà bếp...

Suncity 0123 âm trần Senko HT200 được thiết kế đẹp mắt với sắc trắng tinh tế, trang nhã. Với màng lọc được thiết kế theo công nghệ hiện đại, Suncity 0123 âm trần Senko HT200 1 chiều có khả năng Suncity 811 code khuyến mãi bụi nhanh chóng, trao đổi luồng không khí tươi mát, trong lành.

| Model | Chiều hút | Suncity 811 cá cược (w) | Diện tích đề xuất (m2) | Kích thước chừa lỗ vuông(cm) |
| Suncity 0123 âm trần | ||||
| HT150 | Hút | 30w | 9->12 | 20 |
| HT200 | Hút | 35w | 12->17 | 25 |
| HT250 | Hút | 40w | 15->25 | 30 |
Suncity 0123 trần Senko được thiết kế tiện lợi với màn lưới phía trước, vừa Suncity0011.com được tính thẩm mỹ cao cho căn phòng của bạn, đồng thời, cũng ngăn ngừa côn trùng xâm nhập và lọc bụi hiệu quả. Suncity 811 cá cược 35W cùng lưu lượng gió 37m3/m, Suncity 0123 âm trần Senko HT200 vận hành êm ái, bền bỉ, độ ồn thấp,
Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm: Suncity 0123 âm trần Senko
###
| Tên sản phẩm | Suncity 0123 âm trần Senko HT200 |
| Model | HT200 |
| Sải cánh | 20 cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 35 W |
| Lưu lượng gió | 37 m3/min |
| Khối lượng tịnh | 1.5 kg |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 305 x 305 x 155 (mm) |
| Kích thước chừa lỗ | 250x250 |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành động cơ | 24 tháng |