Suncity 0123 nối ống Superlite Max SHP-125 Thường sử dụng trong hút mùi, hút khí thải, SUNCITY 6661919 trong nhà ở, văn phòng, biệt thự, nhà bếp, Nhà hàng, quán ăn, lẩu, nướng...
Tạo dòng không khí luân chuyển cấp khí tươi cho Suncity Số 1 sống
Đặc điểm chính của Suncity 0123 nối ống Superlite Max
Chất liệu thân vỏ bằng nhựa Tải App Suncity bền bỉ
Thiết kế cánh tối ưu cho hiệu suất cao
Độ ồn thấp, Suncity 811 cá cược nhỏ, hoạt động êm
Dễ dàng Trang chủ Suncity, kết nối đường ống
Lưa chọn 1 tốc độ hoặc 2 tốc độ
Sản phẩm bảo hành 12 tháng

###
| Model | SHP-125 |
| Kiểu loại | Suncity 0123 nối ống |
| Điện áp | 220V |
| Suncity 811 cá cược | 45w |
| Độ ồn | 30dB |
| Lưu lượng gió | 310 m3/h |
| Tốc độ gió | 2.550rpm |
| Số tốc độ | 1 tốc độ |
| Áp suất | 180Pa |
| Kích thước ống | 120mm |
| Thương hiệu | Superlite Max |
| Xuất xứ | Việt nam |
| Bảo hành | 12 Tháng |