Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-300ED - Sải cánh 30cm, 2 dây kéo
Đánh giá sản phẩm
420.000₫
* Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Mã hàng: 2000784
Thương hiệu: Suncity hiện đang mở
Tình trạng: Còn hàng
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC, MIỄN PHÍ GIAO HÀNG HÀ NỘI
Phương Thảo
Ngọc Yến
Địa chỉ: Số 17, Ngõ 46, Quan Nhân, Trung Hòa, Hà Nội
Làm việc: từ 8h đến 17h30, từ thứ 2 đến thứ 7, Nghỉ chủ nhật
Bản đồ chỉ đường
  • Có chỗ đỗ xe
    Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-300ED Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á cơ, 2 dây giật. Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở sải cánh 300mm, Suncity 811 cá cược 30W, thiết kế treo tường giúp tiết kiệm Suncity Số 1.
    Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-300ED thuộc nhóm quạt nhỏ sải cánh 300mm, Suncity 811 cá cược 30W lưu lượng nhỏ, phù hợp Suncity Số 1 hẹp, phòng các nhân, bếp ăn Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất, phòng trọ...
    Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-300EĐ vận hành bền bỉ
    Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-300EĐ dễ dàng sử dụng
    Xem thêm : Các mẫu quạt treo tường Suncity hiện đang mở
    ###
    Tên sản phẩm Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-300ED
    Model QTT-300ED
    Hãng Suncity hiện đang mở
    Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á Núm xoay và 2 dây kéo
    Số cánh 3
    Suncity 811 cá cược 30W
    Màu sắc  Xám
    Điện áp 220V/50Hz
    Đường kính sải cánh 300mm