Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-400ED - Sải cánh 40cm, 2 Dây kéo
Đánh giá sản phẩm
450.000₫
* Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Mã hàng: 2000817
Thương hiệu: Suncity hiện đang mở
Tình trạng: Còn hàng
GIAO HÀNG TOÀN QUỐC, MIỄN PHÍ GIAO HÀNG HÀ NỘI
Phương Thảo
Ngọc Yến
Địa chỉ: Số 17, Ngõ 46, Quan Nhân, Trung Hòa, Hà Nội
Làm việc: từ 8h đến 17h30, từ thứ 2 đến thứ 7, Nghỉ chủ nhật
Bản đồ chỉ đường
  • Có chỗ đỗ xe
    Đặc điểm nổi bật của Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-400ED
    • Quạt thiết kế đơn giản, chắc chắn: Thiết kế gồm 3 cánh, sải cánh rộng 40 cm
    • Có chức năng đảo chiều giúp quạt mát trên diện tích rộng.
    Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-400ED
    Thiết kế đơn giản, chắc chắn, quạt mát hiệu quả
    • Suncity 811 cá cược động cơ : Quạt có Suncity 811 cá cược 50W
    • Xuất xứ: Việt Nam
    • Bảo hành: 12 tháng
    Xem thêm : Các mẫu quạt treo tường Suncity hiện đang mở
    ###
    Tên sản phẩm Sunc777 667788 khuyến mãi Suncity hiện đang mở QTT-400ED
    Model QTT-400ED
    Hãng Suncity hiện đang mở
    Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á Núm xoay và giây dật
    Số cánh 3
    Suncity 811 cá cược 50W
    Điện áp 220V/50Hz
    Đường kính sải cánh 400mm