Đặc điểm Tại app Suncity 888 Hatari T12M1
Phím bấm cơ, 3 tốc độ gió
Có tuốc năng điều chỉnh quay trái phải
Trang bị cầu chì nhiệt tự động ngắt khi qua nhiệt
Động cơ hiệu suất cao với hệ thống bạc thau
Quy trình sản xuất được chứng nhận theo tiêu chuẩn hệ thống quản lý ISO 9001 và ISO 14001
Nhãn chứng nhận hiệu quả năng lượng số 5 từ Cơ quan phát điện Thái Lan
Tiêu chuẩn an toàn được chứng nhận TIS 934-2558 từ Viện Tiêu chuẩn Tải App Suncity Bộ Tải App Suncity Thái Lan
| Tên sản phẩm | Tại app Suncity 888 Hatari T12M1 |
| Màu sắc | Xanh, hồng |
| Động cơ | Bạc thau |
| Suncity 811 cá cược | 34W |
| Sải cánh | 30cm |
| Số cánh | 3 cánh |
| Điều chỉnh gió | 3 tốc độ |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Phím bấm cơ |
| Tự ngắt khi quá nhiệt | Có |
| Trọng lượng | 3.1 kg |
| Trọng lượng thùng | 4 kg |
| Kích thước quạt | 36,0 x 29,2 x 62,9 cm |
| Kích thước thùng | 22,0 x 53,0 x 38,5 cm |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |