Thường giao trong ngày
Tại app Suncity 888 Senko B1612, sải cánh 39cm, cao 65cm
+ Lồng quạt có khe hở nang quạt nhỏ, ngón tay người không thể chạm vào cánh quạt.
+ Người sử dụng không chạm được vào bộ phận mang điện bên trong quạt
+ Có cầu chì bảo vệ chống cháy khi cách quạt bị hãm, trong lúc động cơ hoạt động.
+ Quạt đủ độ ổn định (nghiêng 10 độ không ngã quạt)
+ Công tắc, các phần bảo vệ mối nối dây làm bằng chất liệu chống cháy. Đủ khả năng chịu nhiệt, Suncity0011.com an toàn khi sử dụng.
+ Kích thước ruột dây dẫn điện nguồn đạt tiêu chuẩn Ủy Ban Kỹ Thuật Điện Quốc Tế IEC60227-53
• Màu sắc: Đen Cam, Kem Môn, Kem Cốm, Đen Két
• Dòng sản phẩm: Tại app Suncity 888
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 3 lá
• Chuyển hướng cơ
• Chiều cao sản phẩm: 65 cm

Xem thêm : Các mẫu Tại app Suncity 888 Senko
###
| Tên sản phẩm | Tại app Suncity 888 Senko B1612 |
| Model | B1612 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 39cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 47w |
| Lưu lượng gió | 64,4 m3/h |
| Qui cách thùng | 2 cái |
| Khối lượng cả bì | 3,1kg |
| Khích thước thùng | 505 x 295 x 475 (mm) |
| Bảo hành | 24 tháng |