Được thiết kế Kiểu dáng thanh thoát, màu sắc hài hòa giúp quạt dễ dàng phối hợp với nhiều phong cách nội thất, từ hiện đại đến truyền thống. Mang đến luồng gió mát dễ chịu và bền bỉ cho Suncity Số 1 của bạn, Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DR1608 là lựa chọn lý tưởng cho Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất, văn phòng hay cửa hàng. Dễ dàng Trang chủ Suncity và điều chỉnh độ cao, chiếc quạt này giúp lưu thông không khí hiệu quả, giữ cho căn phòng luôn thoáng mát.. Dù bạn sử dụng cho phòng khách, phòng ngủ hay Suncity Số 1 làm việc, quạt Senko DR1608 luôn là người bạn đồng hành đáng tin cậy.
Sản phẩm có thể có sự chênh lệch nhỏ về màu sắc hoặc chi tiết tùy theo lô sản xuất.
Mã sản phẩm: DR1608
Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DR1608 có thiết kế thon gọn, có thể điều chỉnh chiều cao linh hoạt, dễ dàng di chuyển. Quạt có 3 tốc độ gió, thích hợp để điều chỉnh độ mạnh nhẹ của gió phù hợp yêu cầu của người sử dụng. Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DR1608 có thiết bị Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa, tiện lợi cho người sử dụng có thể điều chỉnh tốc độ quạt ở mọi nơi. Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko có Suncity 811 cá cược điển chỉ 65W giúp tiết kiệm điện năng trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất .

Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DR1608 có chiều cao từ 1m 16 đến 1m 28
Đặc điểm nổi bật

Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.

Xem thêm : Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko

###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DR1608 |
| Model | DR1608 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 39cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 65w |
| Lưu lượng gió | 88.6 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 6.3 kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 1010 x 205 x 455 (mm) |
| Chiều cao | 116 cm-128 cm |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |