Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DD1602 có kiểu dáng đẹp và bắt mắt. Thiết kế cao ráo, thân quạt nhỏ gọn, kiểu dáng hiện đại, là một chiếc quạt không thể thiếu trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất bạn vào những ngày hè oi bức.

Các loại quạt màu sắc phong phú
Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DD1602 có đèn báo đẹp mắt, hình thức ưa nhìn, nan lồng chắc chắn, bảo vệ an toàn cho người dùng, động cơ có cầu chì bảo vệ quá tải điện.

Giá cả phải chăng, sản phẩm được bảo hành 12 tháng
Đặc điểm nổi bật
• Màu sắc: kem môn, xanh ngọc, kem cốm, xám đồng, kem nâu
• Dòng sản phẩm: Quạt đứng
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 3 lá
• Đường kính cánh: 39 cm
• Chuyển hướng cơ
Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm: Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DD1602 |
| Model | DD1602 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 39cm |
| Chiều cao | 98cm-117cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 47w |
| Lưu lượng gió | 64,1m3/ phút |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 5,6kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 840 x 210 x 450 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |