Chào mừng quý khách đến với suncity888 Mitsubishi CY16-GA có màu trắng sứ và màu xám loại quạt lắp trần Suncity Số 1 hẹp, kiểu dáng sang trọng.
Chào mừng quý khách đến với suncity888 Mitsubishi vẫn được đánh giá là loại quạt chất lượng tốt nhất, hoạt động êm và ổn định. Tiếng gió nhẹ và so sánh với các loại quạt khác thì có độ êm hơn hẳn, độ ồn rất thấp. Quạt quay 360 độ, thiết kế 3 cánh. Suncity 811 cá cược động cơ quạt 48w, lưu lượng gió 94 m3/ phút cho ta hoàn toàn yên tâm về Suncity 811 cá cược và độ tản gió. Đánh giá về độ bền thì quạt Mitsubishi dùng đến 10 năm vẫn chạy tốt mà rất ít phải bảo dưỡng.

Chào mừng quý khách đến với suncity888 Mitsubishi CY16-GA có màu trắng sứ, lắp trần Suncity Số 1 hẹp

Chào mừng quý khách đến với suncity888 mitsubishi CY-16GA màu xám

Hộp số Chào mừng quý khách đến với suncity888 Mitsubishi CY16-GV
Xem thêm : Chào mừng quý khách đến với suncity888
###
| Tên sản phẩm | Chào mừng quý khách đến với suncity888 Mitsubishi CY16-GA |
| Model | CY16-GA |
| Hãng | Mitsubishi |
| Điện áp | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Đường kính cánh quạt | 40cm /16 inch |
| Dòng điện (±10%) | 0.26A |
| Suncity 811 cá cược tiêu thụ (±10%) | 49W |
| Tốc độ quay (±10%) | 1100 v/p |
| Lưu lượng gió | 81-94 m3/ phút |
| Độ ồn | ≤ 52 dB |
| Cấp độ gió | 3 số |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Hộp số |
| Hẹn giờ | Không |
| Khối lượng tịnh | 4.6 |
| Khối lượng gộp | 6.2 |
| Kích cỡ bao bì (RXSXC) | 175 x 735 x 479 mm |
| Kích thước đế treo | 13.5 x 23.5cm (4 lỗ khoan 3x3cm) |
| Thương hiệu | Japan |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Bảo hành | 12 tháng |