Quạt lửng Hatari HT-S16R2 Thái lan, size 40cm, 52w, có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa
Suncity 0123 nổ hũ Hatari Thái lan luôn được đánh giá cao vè chất lượng và độ êm khi hoạt động

Đặc điểm chính của Quạt lửng Hatari HT-S16R2 Thái lan

THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU
Hatari là thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ hàng đầu tại Thái Lan với hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất các sản phẩm Suncity 0123 nổ hũ chất lượng cao. Với sự tập trung vào sự đổi mới và sáng tạo, Hatari đã phát triển nhiều loại Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity với thiết kế hiện đại và đa dạng, đáp ứng được nhu cầu của khách hàng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
Tất cả các sản phẩm của Hatari được sản xuất trực tiếp tại nhà máy của công ty ở Thái Lan, với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và các quy trình sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 9000-2001 và tiêu chuẩn an toàn TIS. Điều này Suncity0011.com rằng tất cả các sản phẩm đều đáp ứng được các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất và có độ bền cao.
Với chất lượng tương đương hoặc thậm chí vượt trội so với các thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ truyền thống, và với giá cả hợp lý, Suncity 0123 nổ hũ Hatari là sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng có nhu cầu sử dụng Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity chất lượng cao và đáng tin cậy.
###
| Tên sản phẩm | Quạt lửng Hatari HT-S16R2 Thái lan |
| Màu sắc | Trắng |
| Suncity 811 cá cược | 52W |
| Sải cánh | 40cm |
| Chất liệu cánh | Nhựa mica |
| Tốc độ gió | 5 tốc độ |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Có remote |
| Hẹn giờ | Có |
| Chiều cao điều chỉnh | 85,5cm-107,5cm |
| Kích thước | 45,6cm x 37,4cm x 107cm |
| Tự ngắt khi quá nhiệt | Có |
| Trọng lượng | 4.7kg |
| Động cơ | Bạc đạn |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |