    Đặc điểm chính của Quạt SUNCITY 6661919 Mitsubishi EX-25SKC5T-BW
    - Vận hành êm ái
    - Dễ lau chùi
    - Tiết kiệm năng lượng
    - Thiết kế đặc biệt có máng hứng dầu
    THIẾT KẾ CÁNH QUẠT PHỤ EXTRA FAN HOẠT ĐỘNG ÊM ÁI NHẸ NHÀNG
    THÁO LẮP DỄ DÀNG CHỈ BẰNG MỘT NÚT NHẤN
    Thiết kế độc quyền, nút nhấn trên cánh quạt, tháo lắp được toàn bộ cánh quạt
    Đặc điểm nổi trội:
    THIẾT KẾ CÁNH LƯỢN WINGLET VẬN HÀNH ÊM - NÂNG CAO HIỆU SUẤT
    Kích thước Trang chủ Suncity Quạt SUNCITY 6661919 Mitsubishi EX-25SKC5T-BW
    Tải Catalogue tại đây:
    Ảnh catalogue quạt SUNCITY 6661919 mitsubishi
    ###
    Tên Model EX-25SKC5T-BW
    Điện áp 220V
    Tần số 50Hz
    Hút / thổi Hút
    Dòng điện định mức 0.12
    Tiêu thụ điện năng 25W