Thường giao trong ngày
Tại app Suncity 888 Senko B1210 có thiết kế đơn giản với 2 màu đỏ đen và xanh đen . Đây là dòng sản phẩm Tại app Suncity 888 Senko đang rất được người tiêu dùng tin tưởng lựa chọn để sử dụng trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất. Tại app Suncity 888 Senko B1210 có 3 tốc độ gió, quạt 3 lá cánh.
• Màu sắc: Đen cam, Đen két
• Dòng sản phẩm: Tại app Suncity 888
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 3 lá
• Chuyển hướng cơ
• Chiều cao sản phẩm: 59 cm
Lồng quạt có khe hở nang quạt nhỏ, ngón tay người không thể chạm vào cánh quạt.
Người sử dụng không chạm được vào bộ phận mang điện bên trong quạt
Có cầu chì bảo vệ chống cháy khi cách quạt bị hãm, trong lúc động cơ hoạt động.
Quạt đủ độ ổn định (nghiêng 10 độ không ngã quạt)
Công tắc, các phần bảo vệ mối nối dây làm bằng chất liệu chống cháy. Đủ khả năng chịu nhiệt, Suncity0011.com an toàn khi sử dụng.
Kích thước ruột dây dẫn điện nguồn đạt tiêu chuẩn Ủy Ban Kỹ Thuật Điện Quốc Tế IEC60227-53

Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:
Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu Tại app Suncity 888 Senko
###
| Tên sản phẩm | Tại app Suncity 888 Senko B1210 |
| Model | B1210 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 29cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 40w |
| Lưu lượng gió | 37,1 m3/h |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 3,3kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 302 x 302 x 472 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |