Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Hatari IP22M1 Thái lan, size 55cm, 197w, Động cơ bạc đạn (vòng bi) Hiệu suất cao

Đặc điểm chính:
- Được thiết kế với các chất liệu nhựa và kim loại sơn tĩnh điện chống rỉ tốt, rất phù hợp môi trường nóng ẩm, nên được nhiều khách hàng lựa chọn
– Thương hiệu uy tín, chất lương tốt, độ bền cao: Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Hatari IP22M1 là sản phẩm của thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ số 1 tại Thái Lan- Hatari, được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, đạt tiêu chuẩn ISO 9001- 2000, Suncity0011.com mỗi sản phẩm đều cho chất lượng tốt nhất, độ bền cao.
- Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Hatari IP22M1 sử dụng phím bấm cơ và có thể xoay trái phải theo ý muốn
– Hoạt động êm ái, ít tiếng ồn: Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Hatari IP22M1 sử dụng động cơ bạc đạn (vòng bi), độ bền cao.
– Sunc777 667788 nhanh trên diện tích rộng: khả năng Sunc777 667788 nhanh nhờ Suncity 811 cá cược mạnh mẽ
– 3 Tốc độ gió linh hoạt, tùy thuộc nhu cầu người sử dụng
– An toàn khi sử dụng: Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Hatari IP22M1 tích hợp cầu chì tự động ngắt khi quá nhiệt, Suncity0011.com an toàn.
- Quy trình sản xuất được chứng nhận đạt tiêu chuẩn hệ thống quản lý ISO 9001 và ISO 14001 Thái lan
- Nhãn tiết kiệm năng lượng số 5 được chứng nhận từ Cơ quan năng lượng Thái Lan
- Được chứng nhận an toàn theo tiêu chuẩn TIS 9342558 từ Viện Tiêu chuẩn Tải App Suncity Thái Lan
THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU
Hatari là thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ hàng đầu tại Thái Lan với hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất các sản phẩm Suncity 0123 nổ hũ chất lượng cao. Với sự tập trung vào sự đổi mới và sáng tạo, Hatari đã phát triển nhiều loại Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity với thiết kế hiện đại và đa dạng, đáp ứng được nhu cầu của khách hàng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
Tất cả các sản phẩm của Hatari được sản xuất trực tiếp tại nhà máy của công ty ở Thái Lan, với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và các quy trình sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 9000-2001 và tiêu chuẩn an toàn TIS. Điều này Suncity0011.com rằng tất cả các sản phẩm đều đáp ứng được các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất và có độ bền cao.
Với chất lượng tương đương hoặc thậm chí vượt trội so với các thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ truyền thống, và với giá cả hợp lý, Suncity 0123 nổ hũ Hatari là sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng có nhu cầu sử dụng Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity chất lượng cao và đáng tin cậy.
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Hatari IP22M1 thái lan |
| Màu sắc | 2 màu : đen, trắng |
| Suncity 811 cá cược | 197W |
| Dòng điện | 0.93A |
| Sải cánh | 55cm |
| Số cánh | 5 cánh |
| Tốc độ gió | 3 tốc độ |
| Vòng quay | 880 v/p |
| Lưu lượng gió | 181m3/h |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Phím bấm cơ |
| Tự ngắt khi quá nhiệt | Có |
| Điều chỉnh chiều cao | 1,32m-1,76m |
| Động cơ | Bạc đạn |
| Trọng lượng quạt | 14.8kg |
| Trọng lượng cả thùng | 12.2kg |
| Kích thước quạt | 47.5 x 62 x 176 cm |
| Kích thước thùng | 44,5 x 64,5 x 66,0 cm |
| Thương hiệu | Japan |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |