Tại app Suncity 888 rút Hatari IS22M1 Thái lan, Size 55cm, 197w, động cơ bạc đạn

Đặc điểm chính:
Sải cánh 55cm, động cơ có Suncity 811 cá cược 197w cho lưu lượng gió mạnh
Tại app Suncity 888 rút Hatari IS22M1 Thái lan Màu ghi, chất liệu thân vỏ làm nhựa và chân đế bằng bằng kim loại bền và chắc chắn
Cầu chì nhiệt tự nhắt khi qua tải
Động cơ bạc đạn (vòng bi) hiệu suất cao
Điều chỉnh độ cao từ 98-110cm
Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á tốc độ gió bằng phím bấm cơ
Quy trình sản xuất được chứng nhận đạt tiêu chuẩn hệ thống quản lý ISO 9001 và ISO 14001 Thái lan
Nhãn tiết kiệm năng lượng số 5 được chứng nhận từ Cơ quan năng lượng Thái Lan
Được chứng nhận an toàn theo tiêu chuẩn TIS 9342558 từ Viện Tiêu chuẩn Tải App Suncity Thái Lan
Hatari là thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ hàng đầu tại Thái Lan với hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất các sản phẩm Suncity 0123 nổ hũ chất lượng cao. Với sự tập trung vào sự đổi mới và sáng tạo, Hatari đã phát triển nhiều loại Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity với thiết kế hiện đại và đa dạng, đáp ứng được nhu cầu của khách hàng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
Tất cả các sản phẩm của Hatari được sản xuất trực tiếp tại nhà máy của công ty ở Thái Lan, với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và các quy trình sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 9000-2001 và tiêu chuẩn an toàn TIS. Điều này Suncity0011.com rằng tất cả các sản phẩm đều đáp ứng được các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất và có độ bền cao.
Với chất lượng tương đương hoặc thậm chí vượt trội so với các thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ truyền thống, và với giá cả hợp lý, Suncity 0123 nổ hũ Hatari là sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng có nhu cầu sử dụng Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity chất lượng cao và đáng tin cậy.
###
| Tên sản phẩm | Tại app Suncity 888 Hatari IS22M1 |
| Màu sắc | Ghi xám |
| Suncity 811 cá cược | 197W |
| Dòng điện | 0.93A |
| Động cơ | Bạc đạn |
| Sải cánh | 55cm |
| Điều chỉnh gió | 3 số |
| Tốc độ vòng quay | 880 vòng/phút |
| Điều chỉnh độ cao | từ 105,5-118,5 cm |
| Lưu lượng gió | 181m3/ phút |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Phím bấm cơ |
| Quay trái phải | Tuýp năng |
| Số cánh | 5 |
| Trọng lượng net | 11.9 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 15.1 kg |
| Kích thước sản phẩm | 47,5 x 64,5 x 118,5 cm |
| Kích thước bao bì | 49,5 x 67,5 x 66,0 cm |
| Sản xuât tại | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |