Tại app Suncity 888 Hatari IT18M2 Thái Lan, size 45cm, 114w, động cơ bạc đạn (vòng bi) hiệu suất cao, Phù hợp nhiều Suncity Số 1 Tải App Suncity và dân dụng, chất liệu nhựa Tải App Suncity và sắt sơn tĩnh điện chống rỉ sét
Đặc điểm nổi bật Tại app Suncity 888 Hatari IT18M2 Thái Lan
- Cánh quạt bằng chất liệu nhựa ABS
- Thân khung lồng được sơn tĩnh điện chống rỉ
- Sải cánh 45cm, Suncity 811 cá cược 114W cho lưu lượng gió lớn
- Tại app Suncity 888 Hatari IT18M1 Thái Lan, Phù hợp Suncity Số 1 rộng, Chống rỉ tốt
- Chân đế chắc chắn, cứng cáp
- Vỏ động cơ bền chắc nhờ chất liệu kim loại
- Cầu chì nhiệt Tự động ngắt khi quá tải
- Động cơ bạc đạn (vòng bi) bền bỉ, êm

Tại app Suncity 888 Hatari IT18M2 Thái Lan
Hatari là thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ hàng đầu tại Thái Lan với hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất các sản phẩm Suncity 0123 nổ hũ chất lượng cao. Với sự tập trung vào sự đổi mới và sáng tạo, Hatari đã phát triển nhiều loại Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity với thiết kế hiện đại và đa dạng, đáp ứng được nhu cầu của khách hàng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
Tất cả các sản phẩm của Hatari được sản xuất trực tiếp tại nhà máy của công ty ở Thái Lan, với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và các quy trình sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 9000-2001 và tiêu chuẩn an toàn TIS. Điều này Suncity0011.com rằng tất cả các sản phẩm đều đáp ứng được các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất và có độ bền cao.
Với chất lượng tương đương hoặc thậm chí vượt trội so với các thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ truyền thống, và với giá cả hợp lý, Suncity 0123 nổ hũ Hatari là sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng có nhu cầu sử dụng Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity chất lượng cao và đáng tin cậy.
###
| Tên sản phẩm | Tại app Suncity 888 Hatari IT18M2 |
| Màu sắc | Ghi xám |
| Suncity 811 cá cược | 114W |
| Dòng điện | 0.6A |
| Động cơ | Bạc đạn |
| Sải cánh | 45cm |
| Điều chỉnh gió | 3 số |
| Tốc độ vòng quay | 1420 vòng/phút |
| Lưu lượng gió | 114m3/ phút |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Phím bấm cơ |
| Quay trái phải | Tuýp năng |
| Số cánh | 5 |
| Trọng lượng net | 7.4 kg |
| Trọng lượng cả thùng | 9 kg |
| Kích thước sản phẩm | 52,6 x 35,0 x 68,4 cm |
| Kích thước bao bì | 41,5 x 54,5 x 72,0 cm |
| Sản xuât tại | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |