Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DCN1808 có thiết kế thon gọn, có thể điều chỉnh chiều cao linh hoạt, dễ dàng di chuyển. Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DCN1808 có cánh quạt to, giúp diện tích tản mát rộng hơn, phù hợp với cá hộ Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất có diện tích trung bình. Quạt có 3 tốc độ gió, thích hợp để điều chỉnh độ mạnh nhẹ của gió phù hợp yêu cầu của người sử dụng. Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DCN-1808 được trang bị cầu chì bảo vệ chống cháy khi quạt bị hãm khi động cơ đang hoạt động. Công tắc và các phần bảo vệ mối nối dây làm bằng chất liệu chống cháy. Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko có Suncity 811 cá cược điển chỉ 65W giúp tiết kiệm điện năng trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất .
Đặc điểm nổi bật
• Màu sắc: đen cam, đen két
• Dòng sản phẩm: Quạt đứng.
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 5 lá
• Đường kính cánh: 43 cm
• Chuyển hướng cơ.
• Chiều cao sản phẩm: 112 cm - 123 cm

Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DCN1808 |
| Model | DCN1808 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 43cm |
| Chiều cao | 112cm-123cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 65w |
| Lưu lượng gió | 89m3/ phút |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 2 cái |
| Khối lượng cả bì | 5,6kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 570 x 190 x 497 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |