Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1607 sải cánh 39cm, cao 1.08m đến 1,21m
Trong thời tiết nắng nóng thì các Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất nên trang bị cho mình một chiếc quạt máy để Sunc777 667788 và xua tan không khí oi ả và nóng bức khó chịu. Vì vậy, chiếc Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS-1607 là một gợi ý tốt cho bạn khi chọn mua Suncity 0123 nổ hũ.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1607 có kiểu dáng gọn gàng, sang trọng với sải cánh rộng 39 cm và Suncity 811 cá cược 65 W tạo luồng gió mạnh mẽ giúp Sunc777 667788 nhanh hơn.
Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1607 có bộ phận chuyển hướng rộng, góc chuyển hướng ~900, có thể xoay chiều linh hoạt sang trái, phải giúp làn gió được lan toả đều khắp phòng.
Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1607 có 3 tốc độ tùy vào nhu cầu mà người dùng chọn mức gió phù hợp để Sunc777 667788 tốt.
• Màu sắc: Đen Cam, Đen Két
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 7 lá
• Chuyển hướng cơ
• Chiều cao sản phẩm: 108 cm - 121 cm
Động cơ bạc thau hoạt động êm ái, không gây tiếng ồn.
Nan quạt đan khít, lồng quạt chắc chắn Suncity0011.com an toàn cho người sử dụng khi tiếp xúc với quạt., Motor có cầu chì bảo vệ chống cháy khi cánh quạt bị hãm trong lúc động cơ đang hoạt động.,
+ Lồng quạt có khe hở nang quạt nhỏ, ngón tay người không thể chạm vào cánh quạt.
+ Người sử dụng không chạm được vào bộ phận mang điện bên trong quạt
+ Có cầu chì bảo vệ chống cháy khi cách quạt bị hãm, trong lúc động cơ hoạt động.
+ Quạt đủ độ ổn định (nghiêng 10 độ không ngã quạt)
+ Công tắc, các phần bảo vệ mối nối dây làm bằng chất liệu chống cháy. Đủ khả năng chịu nhiệt, Suncity0011.com an toàn khi sử dụng.
+ Kích thước ruột dây dẫn điện nguồn đạt tiêu chuẩn Ủy Ban Kỹ Thuật Điện Quốc Tế IEC60227-53
Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1607 |
| Model | DTS1607 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 39cm |
| Chiều cao | 108 cm - 121 cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 65w |
| Lưu lượng gió | 88.6 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 4.7 kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 475 x 195 x 450 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |