Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1609 có kiểu dáng đẹp bắt mắt và nhiều mẫu mã thích hợp cho người tiêu dùng chọn lựa mỗi khi mùa hè đến.
Phân khúc phổ thông bền dẹp và tiện dụng hiện nay thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ Senko bán rất chạy hàng
Mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1609 cánh đỏ Tải App Suncity phù hợp nhà hàng, Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất nơi cần gió khỏe
Nan lồng chắc chắn, bảo vệ an toàn cho người dùng, các phần ốp nhựa kín nhưng đủ thoáng để không quá nóng động cơ, có cầu chì bảo vệ quá tải
• Màu sắc: Đen Cam, Đen Két
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 5 lá
• Chuyển hướng cơ
• Chiều cao sản phẩm: 108 cm - 121 cm
Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko DTS1609 |
| Model | DTS1609 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 39cm |
| Chiều cao | 108 cm - 121 cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 60w |
| Lưu lượng gió | 83.8m3/ phút |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 3,9 kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 475 x 197 x 452 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |