Quạt lửng Senko LTS1636. Trong thời tiết nắng nóng thì các Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất nên trang bị cho mình một chiếc quạt máy để Sunc777 667788 và xua tan không khí oi ả và nóng bức khó chịu. Vì vậy, chiếc quạt lửng Senko LTS1636 là một gợi ý tốt cho bạn khi chọn mua Suncity 0123 nổ hũ.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko LTS1636 có kiểu dáng gọn gàng, sang trọng với sải cánh rộng 39 cm và Suncity 811 cá cược 65W tạo luồng gió mạnh mẽ giúp Sunc777 667788 nhanh hơn.
Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko LTS1636 có bộ phận chuyển hướng rộng, góc chuyển hướng ~900 , có thể xoay chiều linh hoạt sang trái, phải giúp làn gió được lan toả đều khắp phòng.

Đặc điểm nổi bật
• Màu sắc: đen cam, đen két
• Dòng sản phẩm: Quạt Lỡ
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 7 lá
• Đường kính cánh: 39 cm
• Chuyển hướng cơ.
• Chiều cao sản phẩm: 86 cm - 96 cm
Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko LTS1636 |
| Model | LTS1636 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 39cm |
| Chiều cao | 86cm-96cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 65w |
| Lưu lượng gió | 88.6 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 2 cái |
| Khối lượng cả bì | 4.4kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 475 x 195 x 450 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |