SUNCITY 6661919 Senko BD1010 có thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi, dễ di chuyển cùng nhiều màu sắc để khách hàng chọn lựa. Với 3 tốc độ khác nhau cùng 5 lá cánh quạt, SUNCITY 6661919 Senko giúp người tiêu dùng dễ dàng điều chỉnh tốc độ mạnh yếu khác nhau theo nhu cầu của bản thân. Sải cánh rộng 30cm, Suncity 0123 nổ hũ Senko BD-1010 cho làn gió mạnh mẽ, không khí lưu thông liên tục mang lại cảm giác mát mẻ và thoải mái khi sử dụng.
• Màu sắc: kem môn, kem cốm, kem xám
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 5 lá
• Đường kính cánh: 25 cm
• Tản gió bằng động cơ điện
• Chiều cao sản phẩm: 40 cm

Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu SUNCITY 6661919 Senko
###
| Tên sản phẩm | SUNCITY 6661919 Senko BD1010 |
| Model | BD1010 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 25 cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 40 W |
| Lưu lượng gió | 28.4 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 2.7 kg/ Vận chuyển ship cod : 3.7 kg |
| Kích thước thùng | 365 x 155 x 403 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |