SUNCITY 6661919 Senko BD1012 có thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi, dễ di chuyển cùng nhiều màu sắc để khách hàng chọn lựa. Với 3 tốc độ khác nhau, SUNCITY 6661919 Senko giúp người tiêu dùng dễ dàng điều chỉnh tốc độ mạnh yếu khác nhau theo nhu cầu của bản thân. Sải cánh rộng 30cm, SUNCITY 6661919 Senko BD1012 cho làn gió mạnh mẽ, không khí lưu thông liên tục mang lại cảm giác mát mẻ và thoải mái khi sử dụng.
Đặc điểm chính SUNCITY 6661919 Senko BD1012
Màu sắc: kem xám, xanh ngọc, kem cốm, kem môn
Tốc độ gió: 3 tốc độ
Cánh quạt: 3 lá
Đường kính cánh: 30 cm
Kích thước sản phẩm (CxRXS) 40cm *36cm *15cm
Đổ tự ngắt
Sản xuất tại Việt Nam
Bảo hành 12 tháng

Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu SUNCITY 6661919 Senko
###
| Tên sản phẩm | SUNCITY 6661919 Senko BD1012 |
| Model | BD1012 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 30 cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 40 W |
| Lưu lượng gió | 28.4 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 2.5 kg |
| Kích thước thùng | 365 x 155 x 403 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |