SUNCITY 6661919 Senko BD1410 có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển. Quạt có 3 màu sắc để lựa chọn là : kem xám, kem cốm và kem môn. SUNCITY 6661919 Senko BD1410 có 3 tốc độ gió cùng 3 cánh, là sự lựa chọn vô cùng lý tưởng cho người tiêu dùng có diện tích Suncity Số 1 vừa và nhỏ. Giá cả vô cùng phải chăng so với chất lượng mà chiếc SUNCITY 6661919 Senko này mang đến cho khách hàng.
Màu sắc: kem xám, kem cốm và kem môn
Tốc độ gió: 3 tốc độ
Cánh quạt: 3 lá
Đường kính cánh: 34 cm
Tản gió bằng động cơ điện
Chiều cao sản phẩm: 54 cm
Tính năng : Đỏ tự ngắt
Khe hở nan quạt dầy, nhỏ không lọt ngns tay
Cầu chì nhiệt cắt khi quá tải, kẹt quạt
Chân đế vững chãi chống nghiêng đổ đến 10 độ
Các phần kết nối đấu dây Suncity0011.com an toàn chống cháy
Dây dẫn điện nguồn Suncity0011.com TCVN và Ủy ban kỹ thuật điện quốc tế IEC60227-53

Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu SUNCITY 6661919 Senko
###
| Tên sản phẩm | SUNCITY 6661919 Senko BD1410 |
| Model | BD1410 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 34cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 47w |
| Lưu lượng gió | 56.6 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 4.2kg |
| Kích thước thùng | 490 x 185 x 557 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |