SUNCITY 6661919 Senko BD230 được thiết kế nhỏ gọn, có tay cầm chắc chắn, đường nét nhựa gọn gàng, khá trau chuốt. Đường kính cánh chỉ 20cm, phù hợp với các Suncity Số 1 nhỏ như bàn học, phòng ngủ trẻ nhỏ, bàn làm việc, phòng riêng, góc học tập...dễ dàng di chuyển trong nhà, để gọn hoặc chiếm Suncity Số 1 rất ít.
SUNCITY 6661919 Senko BD230 có lồng bảo vệ đan bảo vệ dễ dàng di chuyển và tiện lợi. SUNCITY 6661919 Senko được sản xuất trên chất liệu nhựa dẻo và an toàn, cánh quạt 5 lá có ưu điểm tạo nên tiếng gió nhỏ, khá êm.
Có 4 màu sắc để bạn lựa chọn: Kem Cốm, Xanh Ngọc, Kem Xám, Kem Môn, Phím bấm trên thân 2 tốc độ
Đặc điểm của SUNCITY 6661919 Senko BD230
• Màu sắc: Kem Cốm, Xanh Ngọc, Kem Xám, Kem Môn
• Tốc độ gió: 2 tốc độ
• Cánh quạt: 5 lá
• Đường kính cánh: 20 cm
• Chiều cao sản phẩm: 32 cm

Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:
Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu SUNCITY 6661919 Senko
###
| Tên sản phẩm | SUNCITY 6661919 Senko BD230 |
| Model | BD230 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 20 cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 28 W |
| Lưu lượng gió | 17 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Khối lượng cả bì | 1.5 kg |
| Kích thước thùng | 290 x 125 x 320 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |