Quạt lửng Senko LS1630 thiết kế với nhiều màu sắc cho người dùng lựa chọn: cốm, xanh ngọc, kem nâu, xám đồng. Đường kính sải cánh 39cm cho hiệu quả Sunc777 667788 tốt hơn. Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko trang bị 3 tốc độ gió: gió nhẹ, trung bình và cao, đáp ứng được mọi nhu cầu Sunc777 667788 của mỗi thành viên. Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko LS-1630 có thể chỉnh độ cao từ 80cm - 97cm rất tiện lợi. Chuyển hướng đảo gió từ trái qua phải hoặc ngược lại dễ dàng, để tản gió mát khắp căn phòng.
Đặc điểm nổi bật của quạt lửng Senko LS1630
• Màu sắc: cốm, xanh ngọc, kem nâu, xám đồng
• Dòng sản phẩm: Quạt lỡ
• Tốc độ gió: 3 tốc độ
• Cánh quạt: 3 lá
• Đường kính cánh: 39 cm
• Chuyển hướng cơ.
• Chiều cao sản phẩm: 80 cm - 97 cm


Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Senko
###
| Tên sản phẩm | Quạt lửng Senko LS1630 |
| Model | LS-1630 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 39cm |
| Chiều cao | 80cm-97cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 47W |
| Lưu lượng gió | 64,1m3/ phút |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 4 cái |
| Khối lượng cả bì | 4,5kg |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 370 x 350 x 470 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 24 tháng |