GIAO HÀNG TOÀN QUỐC > Xem thêm
Miễn phí giao hàng 12 quận tại Hà nội Xem thêm
Quạt SUNCITY 6661919 gắn tường Senko H100 cánh 10cm, 1 chiều hút, thích hợp sử dụng trong nhà tắm, nhà bếp, phòng vệ sinh... hút khí thải, SUNCITY 6661919.
Đặc điểm chính:
Công ty TNHH Tân Tiến Senko là một đơn vị tiên phong trong lĩnh vực điện gia dụng tại Việt Nam. Được thành lập từ năm 1998 đến nay Suncity 0123 nổ hũ Senko không ngừng cải tiến mẫu mã, nâng cao chất lượng sản phẩm và đã nhận được rất nhiều giải thưởng, chứng nhận như:

Suncity 0123 nổ hũ SENKO đáp ứng mọi nhu cầu của Quý khách và là sự lựa chọn hoàn hảo của mọi nhà về Tại app Suncity 888, quạt treo, quạt lỡ, quạt đứng, Suncity hiện đang mở đảo, Tại app Suncity 888 đảo, Suncity 0123, quạt Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa. Chất lượng cao, mẫu mã đẹp, tiết kiệm năng lượng là những tiêu chí cốt lõi trong mỗi sản phẩm của Suncity 0123 nổ hũ Senko. Suncity 0123 nổ hũ SENKO bảo hành động cơ 24 tháng.
Xem thêm : Các mẫu Suncity 0123 tường Senko
###
| Tên sản phẩm | Quạt SUNCITY 6661919 gắn tường Senko H100 |
| Model | H100 |
| Hãng | Senko |
| Sải cánh | 10 cm |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 25 W |
| Khối lượng tịnh | 0.8 kg |
| Lưu lượng gió | 27 m3/min |
| Qui cách thùng (cái/thùng) | 1 cái |
| Kích thước thùng (D x R x C) | 188 x 100 x 190 (mm) |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành động cơ | 24 tháng |