Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HE-C18M1 Thái lan, size 45cm, 65w
Đặc điểm chính:
Động cơ bạc đạn (vòng bi) bền bỉ và hoạt động êm
3 tốc độ gió điều chỉnh bằng hộp số
Loại quạt có kích thước sải cánh 45cm
Suncity 811 cá cược 65w cho lưu lượng gió lớn
Chuyển động 360 độ
An toàn với cầu chì nhiệt tự ngắt
Hatari là thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ hàng đầu tại Thái Lan với hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất các sản phẩm Suncity 0123 nổ hũ chất lượng cao. Với sự tập trung vào sự đổi mới và sáng tạo, Hatari đã phát triển nhiều loại Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity với thiết kế hiện đại và đa dạng, đáp ứng được nhu cầu của khách hàng trong nhiều lĩnh vực khác nhau. Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18M1 cũng là một sản phẩm tốt trong dòng quạt của Hatari
![]()
Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18M1 sử dụng Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á bằng hộp số
- Với phong cách "Nhựa , Bền , Êm, khỏe" chống rỉ tốt, rất phù hợp môi trường nóng ẩm, môi trường hơi muối biển, nên được nhiều khách hàng lựa chọn
Tất cả các sản phẩm của Hatari được sản xuất trực tiếp tại nhà máy của công ty ở Thái Lan, với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và các quy trình sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 9000-2001 và tiêu chuẩn an toàn TIS. Điều này Suncity0011.com rằng tất cả các sản phẩm đều đáp ứng được các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất và có độ bền cao.
– Hoạt động êm ái, không gây tiếng ồn: Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18M1 sử dụng động cơ bạc đạn, hoạt động êm ái, không gây tiếng ồn, độ bền cao.
Với chất lượng tương đương hoặc thậm chí vượt trội so với các thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ truyền thống, và với giá cả hợp lý, Suncity 0123 nổ hũ Hatari là sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng có nhu cầu sử dụng Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity chất lượng cao và đáng tin cậy.
###
| Tên sản phẩm | Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HE-C18M1 Thái lan |
| Màu sắc | Trắng |
| Suncity 811 cá cược | 65W |
| Sải cánh | 45cm |
| Chất liệu cánh | Nhựa |
| Tốc độ gió | 3 tốc độ |
| Kích thước SP | 51.9 x 51.9 x 42.4cm |
| Kích thước bao bì | 31 x 54 x 54.5 cm |
| chuyển động | 360 độ |
| Dòng điện | 0.31A |
| Lưu lượng gió | 78.65 m3/ phút |
| Trọng lượng net | 4.1kg |
| Tổng trọng lượng | 5.6kg |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Hộp số |
| Tự ngắt khi quá nhiệt | Có |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |