Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16M7 Thái lan, size 40cm, có dừng đảo
Đặc điểm chính:
Chất liệu nhựa ABS bền đẹp,
Màu sắc trắng dễ dàng Trang chủ Suncity theo tone trần nhà
Động cơ bạc đạn (ổ bi) Hiệu suất cao)
An toàn với tính năng cầu chì nhiệt tự ngắt khi quá nóng
3 tốc độ có dừng đảo Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á bằng hộp số
Quy trình sản xuất được chứng nhận đạt tiêu chuẩn hệ thống quản lý ISO 9001 và ISO 14001 Thái lan
Nhãn tiết kiệm năng lượng số 5 được chứng nhận từ Cơ quan năng lượng Thái Lan
Được chứng nhận an toàn theo tiêu chuẩn TIS 9342558 từ Viện Tiêu chuẩn Tải App Suncity Thái Lan
Hatari là thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ hàng đầu tại Thái Lan với hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất các sản phẩm Suncity 0123 nổ hũ chất lượng cao. Với sự tập trung vào sự đổi mới và sáng tạo, Hatari đã phát triển nhiều loại Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity với thiết kế hiện đại và đa dạng, đáp ứng được nhu cầu của khách hàng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.

Chào mừng quý khách đến với suncity888 hatari HT-C16M7 Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á bằng hộp số
Tất cả các sản phẩm của Hatari được sản xuất trực tiếp tại nhà máy của công ty ở Thái Lan, với sự kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và các quy trình sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 9000-2001 và tiêu chuẩn an toàn TIS. Điều này Suncity0011.com rằng tất cả các sản phẩm đều đáp ứng được các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất và có độ bền cao.

Với chất lượng tương đương hoặc thậm chí vượt trội so với các thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ truyền thống, và với giá cả hợp lý, Suncity 0123 nổ hũ Hatari là sự lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng có nhu cầu sử dụng Suncity 0123 nổ hũ Tải App Suncity chất lượng cao và đáng tin cậy.
###
| Tên sản phẩm | Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16M7 thái lan |
| Màu sắc | Trắng |
| Suncity 811 cá cược | 50W |
| Sải cánh | 40cm |
| Chất liệu cánh | Nhựa |
| Tốc độ gió | 3 tốc độ |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Cơ |
| Trọng lượng | 5.2 kg |
| Tự ngắt khi quá nhiệt | Có |
| Kích thước quạt | 45.8 x 45.8 x 36.3cm |
| Kích thước | 295 x 475 x480mm |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |