Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18R1, size 45cm, 65w, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa, động cơ bạc đạn (vòng bi) hiệu suất cao
là một trong những chiếc Chào mừng quý khách đến với suncity888 thuộc TOP bán chạy hiện nay, nổi bật với Suncity 811 cá cược mạnh mẽ 65W, khả năng Sunc777 667788 nhanh trên diện tích rộng với sải cánh 18 inch (45cm). Quạt sử dụng động cơ bạc đạn (vòng bi) , hoạt động êm ái, không gây tiếng ồn, bền bỉ cùng thời gian, tích hợp Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa tiện lợi.
Tại sao Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18R1 lại được người tiêu dùng ưa chuộng tới vậy?
- Với phong cách "Nhựa , Bền , Êm, khỏe" chống rỉ tốt, rất phù hợp môi trường nóng ẩm, nên được nhiều khách hàng lựa chọn
– Thương hiệu uy tín, chất lương tốt, độ bền cao: Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18R1 là sản phẩm của thương hiệu Suncity 0123 nổ hũ số 1 tại Thái Lan- Hatari, được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, đạt tiêu chuẩn ISO 9001- 2000, Suncity0011.com mỗi sản phẩm đều cho chất lượng tốt nhất, độ bền cao.

Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18R1 có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa
– Hoạt động êm ái, ít tiếng ồn: Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18R1 sử dụng động cơ bạc đạn (vòng bi), hoạt động êm ái, ít tiếng ồn, độ bền cao.
– Sunc777 667788 nhanh trên diện tích rộng: Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18R1 nổi bật với khả năng Sunc777 667788 nhanh nhờ Suncity 811 cá cược mạnh mẽ 65W, tốc độ quay 1250 vòng/ phút, sải cánh rộng 18 inch- tương đương 45 cm.
– Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa đa chức năng: Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari tích hợp Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa đa chức năng. Người dùng có thể cài đặt hẹn giờ cũng như lựa chọn tốc độ gió, góc quay tiện lợi

– 3 Tốc độ gió linh hoạt, tùy thuộc nhu cầu người sử dụng
- Chức năng hẹn giờ tắt 3 mức 2h, 4h và 8h
– An toàn khi sử dụng: Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C18R1 tích hợp cầu chì tự động ngắt nguồn khi gặp sự cố về điện, Suncity0011.com an toàn cho người sử dụng.
###
| Sản phẩm | Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari Thái Lan HT-C18R1 |
| Thương hiệu | Hatari-Thái Lan |
| Model | HT-C18R1 |
| Màu sắc | Trắng |
| Suncity 811 cá cược | 65W |
| Điện áp | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Sải cánh | 45 cm |
| Tốc độ quay | 1250 vòng/ phút |
| Lưu lượng gió | 1.01 m3 /phút |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Có |
| Gió tự nhiên | Có |
| Hẹn giờ | 1,2,4,8 h |
| Cấp độ gió | 3 cấp độ |
| Kích thước quạt | 51.9 x 51.9 x 42.4 cm |
| Kích thước thùng | 31.0 x 54.0 x 54.5 cm |
| Trọng lượng | 4.1 kg |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |