Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16R1 Made in Thái Lan, size 40cm, 50w, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa, Động cơ có vòng bi hiệu suất cao
Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari là một trong những thương hiệu quạt Hatari nổi tiếng tại Việt Nam. được sản xuất tại công ty Hatari Thái Lan. Với thiết kế chắc chắn, quạt sử dụng chất liệu nhựa tốt, hướng tới khách hàng vùng biển, chống rỉ tốt, động cơ kín và bền, êm, chất lượng tốt và giá thành hợp lý, Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari đã trở thành lựa chọn hàng đầu của nhiều khách hàng

Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16R1 có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa
Một trong những đặc điểm nổi bật của Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari đó là thiết kế đẹp, chắc chắn. Với nhiều mẫu mã đa dạng từ các sải cánh lớn nhỏ, và có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa tùy model, Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari phù hợp với nhiều loại Suncity Số 1 khác nhau, từ Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất đến nhà hàng, khách sạn, cửa hàng...
Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16R1 có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa, chất liệu nhựa tốt, bền bỉ, chạy cực êm, với giá cả khá phù hợp với chất lượng, đáng giá đồng tiền
![]()
Không chỉ có thiết kế đẹp mắt, Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari còn được trang bị nhiều tính năng thông minh như chế độ tự động ngắt, hẹn giờ, tạo gió mát hiệu quả, tiết kiệm điện năng, giảm tiếng ồn,.. Tất cả các tính năng này giúp người dùng có thể sử dụng Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari một cách tiện lợi và đáp ứng nhu cầu sử dụng của mình.
Đối với chất lượng, Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari được sản xuất từ những vật liệu chất lượng cao như ống hợp kim nhôm, hoặc kim loại phủ sơn tĩnh điện, cánh nhựa ABS, nhằm chống rỉ do hơi nước biển và hơi ẩm trong môi trường nóng ẩm như vùng đông nam á.động cơ chất lượng và được bọc kín nhằm mục đích chống rỉ tốt nhất .. cho độ bền cao và hoạt động ổn định. Ngoài ra, Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari còn được bảo hành lên đến 24 tháng, giúp khách hàng yên tâm sử dụng sản phẩm trong thời gian dài.
Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16R1 được sản xuất dựa trên tiêu chuẩn ISO9001 với những chất liệu có độ bền và chống chịu lực cao giúp cho tuổi thọ của quạt hoạt động lâu dài bền bỉ
Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16R1 có hẹn giờ tắt tự động giúp tiết kiệm điện năng . Đây là chức năng khác hẳn với những loại Chào mừng quý khách đến với suncity888 thông thường . Vừa tiện dụng vừa tiết kiệm điện năng mà không phải mất công sử dụng đến công tắc.
###
| Tên SP | Chào mừng quý khách đến với suncity888 Hatari HT-C16R1 |
| Model | HT-C16R1 |
| Màu | Trắng bạc |
| Sải cánh | 40cm |
| Suncity 811 cá cược | 50w |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Có |
| Hệ thống tự ngắt chống cháy nổ | Có |
| Hẹn giờ | 3 mức: 2h, 4h, 8h |
| Khối lượng | 3,8kg |
| Bạc đạn (vòng bi) | Có |
| Kích thước quạt | 45.8 x 45.8 x 36.3 cm |
| Kích thước thùng | 29.5 x 47.5 x 48.0 cm |
| Sản xuất tại | Thái lan |
| Bảo hành động cơ | 36 tháng |