Tại app Suncity 888 Suncity4455 khuyến mãi QS-HB6 sải cánh 500mm, chân sắt sơn tĩnh điện, cánh nhôm, Suncity 811 cá cược 130W

###
| Tên sản phẩm | Tại app Suncity 888 Suncity4455 khuyến mãi QS HB6 |
| Model | QS HB6 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 130W |
| Số cấp tốc độ | 3 |
| Lưu lượng gió | 237,59 m3/min |
| Đường kính sải cánh | 500mm |
| Độ tăng nhiệt | <70°C |
| Chất liệu thân lồng | Sắt sơn đen |
| Chất liệu cánh | Nhựa |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản xuất tại | Công ty Quang điện tử BQP Việt nam |