Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-H5 (đế tròn 3 khoang 5 lá cánh) được thiết kế đơn giản, tùy chỉnh chiều cao tiện lợi, Suncity 811 cá cược cao sẽ là sự lựa chọn tối ưu cho người tiêu dùng muốn mua sản phẩm quạt mát hiệu quả mà giá cả phải chăng.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-H5 với Suncity 811 cá cược 66W, sải cánh dài 450mm mang đến cho người dùng làn gió mát tự nhiên, tạo cảm giác thoải mái, thư giãn trong những ngày hè oi bức
Quạt có tuốc năng quay cho Suncity Số 1 Sunc777 667788 trải rộng hơn
Chân đế bằng nhựa vững chắc, không bị rung lắc khi hoạt động, bạn có thể di chuyển quạt dễ dàng tới mọi nơi trong căn phòng
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐ-H5 |
| Model | QĐ-H5 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Màu sắc | Thân Màu đen, cánh màu cam |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 66W |
| Đường kính cánh | 450mm |
| Chiều cao điều chỉnh | 830-950mm |
| Số cấp tốc độ | 3 |
| Lưu lượng gió | 120.12 m3/min |
| Đường kính lồng | 510mm |
| Dây nguồn | 1.4m |
| Xuất xứ | Việt nam |
| Bảo hành | 12 tháng |