Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QD-CN500 có Suncity 811 cá cược lớn, phù hợp Sunc777 667788, thông thoáng nơi Suncity Số 1 rộng, trong nhà xưởng, nhà hàng, nơi công cộng

Đặc điểm chính:
Thân, đế lồng bằng sắt
Chất liệu cánh : Nhôm
Chiều cao điều chỉnh kiểu cọc rút: 1190mm-1420mm
Lưu lượng gió lớn: 167.57m3/ min
Sản xuất tại Việt nam
Bảo hành 12 tháng
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QD-CN500 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Số cấp tốc độ | 3 mức |
| Chất liệu cánh | nhôm |
| Chất liệu vỏ bầu | Nhựa |
| Tuýp năng | điện |
| Màu sắc | Thân, đế, lồng sơn đen, cánh màu xám |
| Điện áp | 220V_50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 115w |
| Lưu lượng gió | 167.57m3/min |
| Đường kính sải cánh | 500mm |
| Đường kính lồng | 580mm |
| Chiều cao nâng hạ: | 1190mm-1420mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |