Đặc điểm nổi bật của Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐC91
- Kiểu dáng đẹp, thân nhỏ gọn, thanh, tạo nên hình thức dáng cây nhìn có vẻ cao hơn bình thường.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐC91
- Màu sắc: có 2 lựa chọn màu Xanh coban và màu trắng kem
![]()
- Chất liệu nhựa tốt, nhìn có đường nét, khá ổn với tầm tiền, các bo góc, mối ghép hay khe hở nhìn như 1 chiếc quạt cao cấp
- Kết cấu cơ học chắc chắn, di chuyển tiện lợi và cảm giác chắc chắn khi quạt hoạt động
- Với sải cánh 400mm và Suncity 811 cá cược 46w, Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐC91 được xếp vào nhóm Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất có Suncity 811 cá cược trung bình
- Chiều cao có thể điều chỉnh từ 1150mm-1320mm
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐC91 |
| Model | QĐC91 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Số cấp tốc độ | 3 mức |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Không |
| Điện áp | 220V_50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 46W |
| Lưu lượng gió | 83,52 m3/min |
| Đường kính sải cánh | 400mm |
| Chiều cao điều chỉnh | 1150-1320mm |
| Kích thước lồng | 450mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |