Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐK-91 Có 4 màu: Màu Xám, Màu đỏ đun, kem và màu xanh Coban. Kiểu dáng hiện đại, màu sắc trang nhã, động cơ chạy êm và ổn định, tạo gió mát tự nhiên, giúp cho căn phòng trở nên mát mẻ, thoáng đãng. Màu sắc và kiểu dáng tôn lên vẻ đẹp của căn phòng bạn
Quạt có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa giúp người sử dụng dễ dàng và chủ động hơn trong việc thay đổi tốc độ quạt mà không cần phải di chuyển. Thiết kế quạt cây Suncity4455 khuyến mãi QĐK-91 đa chức năng với các tốc độ gió khác nhau, cùng chế độ hẹn giờ tiện lợi mang đến cuộc sống tiện nghi, hiện đại.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐK-91 màu xanh coban kiểu dáng hiện đại, màu sắc trang nhã
Ngoài ra, sản phẩm này còn có chế độ hẹn giờ tiện lợi. Ba tốc độ giúp người dùng dễ dàng chọn lựa cho phù hợp với nhu cầu hay từng giai đoạn của giấc ngủ. Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi phù hợp sử dụng trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất, Tải app Sun city 888, văn phòng,…

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐK-91 Màu ghi xám, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐK-91 Màu đỏ đun, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QĐK-91 |
| Model | QĐK-91 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Hẹn giờ | Có |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Có |
| Điện áp | 220V_50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 46W |
| Lưu lượng gió | 83,52 m3/min |
| Hiệu suất năng lượng | ***** |
| Đường kính sải cánh | 400mm |
| Chiều cao điều chỉnh | 1150mm-1320mm |
| Kích thước chân đế | 40x45cm |
| Kích thước lồng | 450mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |