Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QĐ-HB6 có Suncity 811 cá cược lớn 130w, phù hợp Sunc777 667788, thông thoáng nơi Suncity Số 1 rộng, trong nhà xưởng, nhà hàng, nơi công cộng

| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QĐ-HB6 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Số cấp tốc độ | 3 mức |
| Chất liệu cánh | Nhựa 5 lá cánh |
| Chất liệu vỏ bầu | Nhựa |
| Tuýp năng | Cơ |
| Màu sắc | Thân, đế, lồng sơn đen, |
| Điện áp | 220V_50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 130w |
| Lưu lượng gió | 237.59m3/min |
| Đường kính sải cánh | 500mm |
| Đường kính lồng | 550mm |
| Chiều cao nâng hạ: | 1130mm-1250mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |