Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR-CD hẹn giờ có Suncity 811 cá cược 46W cùng sải cánh rộng 40cm cho lưu lượng gió lớn, mang lại làn gió mát mẻ tự nhiên cho Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất bạn. 3 tốc độ điều chỉnh gió khác nhau để bạn lựa chọn tùy theo nhu cầu sử dụng.

Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR-CD hẹn giờ có màu sắc trang nhã, thiết kế chân đế hình tròn chắc chắn, thân quạt thanh mảnh, di chuyển tiện lợi nên phù hợp với Suncity Số 1 nhỏ hẹp như phòng ngủ, phòng làm việc…
Phím bấm cơ thao tác đơn giản, tuốc năng quay giúp gió tản đều khắp căn phòng của bạn.
Xem thêm : Các mẫu Suncity4455 cá cược trực tuyến Điện cơ 91
###
| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Suncity4455 khuyến mãi QR-CD Hẹn giờ |
| Model | QR-CĐ |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Kiểu | Quạt lửng |
| Suncity 811 cá cược | 46 W |
| Sải cánh | 40cm |
| Chất liệu cánh | Nhựa mica |
| Dây nguồn | 1.4m |
| Hẹn giờ | Có |
| Đèn trước | Có |
| Số tốc độ | 3 |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Phím bấm cơ |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Lưu lượng gió | 83,52 m3/phút |