GIAO HÀNG TOÀN QUỐC > Xem thêm
Miễn phí giao hàng 12 quận tại Hà nội Xem thêm
Quạt SUNCITY 6661919 gắn tường Suncity4455 khuyến mãi QHT-250, 1 chiều, màu trắng, sử dụng rộng rãi trong các công trình dân dụng, quạt SUNCITY 6661919 nhà vệ sinh

Đặc điểm chính
Trang chủ Suncity SUNCITY 6661919 gắn tường
Sản phẩm có chớp che mua
Suncity 0123 gắn tường 1 chiều hút
Có lưới bảo vệ mặt trước
Hoạt động ổn định bền bỉ
Thương hiệu uy tín
Sản xuất tại Việt nam
Bảo hành 12 tháng
| Tên sản phẩm | Quạt SUNCITY 6661919 gắn tường Suncity4455 khuyến mãi QHT-250 |
| Kí hiệu | QHT-250 |
| Màu sắc | Trắng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 30W |
| Lưu lượng gió | 33,6 m3/min |
| Đường kính sải cánh | 250mm |
| Kích thước Trang chủ Suncity | 300x300x70mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản xuất tại | Việt Nam |