GIAO HÀNG TOÀN QUỐC > Xem thêm
Miễn phí giao hàng 12 quận tại Hà nội Xem thêm
Quạt SUNCITY 6661919 gắn tường Suncity4455 khuyến mãi QHT-200, 1 chiều, màu trắng, sử dụng rộng rãi trong các công trình dân dụng, quạt SUNCITY 6661919 nhà vệ sinh

Quạt SUNCITY 6661919 gắn tường Suncity4455 khuyến mãi QHT-200
Đặc điểm chính
Trang chủ Suncity SUNCITY 6661919 gắn tường
Sản phẩm có chớp che mua
Suncity 0123 gắn tường 1 chiều hút
Có lưới bảo vệ mặt trước
Hoạt động ổn định bền bỉ
Thương hiệu uy tín
Sản xuất tại Việt nam
Bảo hành 12 tháng
| Tên sản phẩm | Quạt SUNCITY 6661919 gắn tường Suncity4455 khuyến mãi QHT-200 |
| Kí hiệu | QHT-200 |
| Màu sắc | Trắng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 28W |
| Lưu lượng gió | 17,64 m3/min |
| Đường kính sải cánh | 200mm |
| Kích thước Trang chủ Suncity | 250x250x70mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản xuất tại | Việt Nam |