Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QD-CN650 Dùng Sunc777 667788 cho Suncity Số 1 rộng lớn, chân đễ vững cãi, gió khỏe

| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QD-CN650 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Số cấp tốc độ | 3 mức |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Không |
| Điện áp | 220V_50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 175w |
| Lưu lượng gió | 385,74mm |
| Đường kính sải cánh | 650mm |
| Đường kính lồng | 710mm |
| Chiều cao điều chỉnh | 1500-2250mm |
| Chất liệu cánh | sắt sơn đen |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |