Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QD-CN750 gió khỏe, chân đễ chắc chắn, Sunc777 667788 Suncity Số 1 rộng

| Tên sản phẩm | Suncity4455 cá cược trực tuyến Tải App Suncity Suncity4455 khuyến mãi QD-CN750 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Số cấp tốc độ | 3 mức |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Không |
| Điện áp | 220V_50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 185w |
| Lưu lượng gió | 423,38m3/min |
| Đường kính sải cánh | 750mm |
| Đường kính lồng | 800mm |
| Chiều cao điều chỉnh | 1550-2350mm |
| Chất liệu lồng | Sắt sơn màu đen |
| Chất liệu cánh | Sắt sơn đen |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |