Chào mừng quý khách đến với suncity888 Suncity4455 khuyến mãi QĐT-450, size 45cm, 58w Sunc777 667788 cho Suncity Số 1 rộng

Chào mừng quý khách đến với suncity888 Suncity4455 khuyến mãi QĐT-450, sải cánh 45cm, phù hợp với Suncity Số 1 trần thấp trong cửa hàng, siêu thị, phòng cá nhân, những nơi khó treo Suncity hiện đang mở. sử dụng rộng rãi trong sinh hoạt và sản xuất

Ưu điểm:
Chất liệu nhựa an toàn
5 lá cánh mica quạt êm, mát
Lưu lượng gió lớn
Giá cả hợp lý
Sử dụng rộng rãi trong sinh hoạt và sản xuất
Dễ dàng Trang chủ Suncity và dễ sử dụng
Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á bằng hộp số
Động cơ bạc đạn êm ái
Có 2 loại cánh, 2 màu xanh và nhựa trong tùy chọn

###
| Loại sản phẩm | Chào mừng quý khách đến với suncity888 Suncity4455 khuyến mãi QĐT-450 |
| Model | QĐT- 450 |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Điện áp | 220V |
| Tầnsố | 50Hz |
| Suncity 811 cá cược | 55W |
| Sải cánh | 450mm |
| Đường kính lồng | 510mm |
| Hiệu suất năng lượng | ***** |
| Lưu lượng gió | 101,03 m3/min |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 12 tháng |