Chào mừng quý khách đến với suncity888 Suncity4455 khuyến mãi QĐT-450ĐK, 55w, Size 45cm, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa

Chào mừng quý khách đến với suncity888 Suncity4455 khuyến mãi QĐT-450, sải cánh 45cm, phù hợp với Suncity Số 1 hẹp hay trần thấp trong cửa hàng, siêu thị, nhà hàng, quán, phòng cá nhân, những nơi khó treo Suncity hiện đang mở, Sunc777 667788 khuyến mãi

Ưu điểm:
Có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa tiện lợi
Chất liệu nhựa an toàn
5 lá cánh mica quạt êm, mát hơn quạt 3 cánh
Lưu lượng gió lớn ( Suncity 811 cá cược 55W)
Giá cả hợp lý
Sử dụng rộng rãi trong sinh hoạt và sản xuất
Dễ dàng Trang chủ Suncity và dễ sử dụng
Sản phẩm của công ty Suncity4455 khuyến mãi bộ quốc phòng

Thương hiệu uy tín: Quạt Suncity4455 khuyến mãi là một thương hiệu uy tín và có tiếng trong ngành sản xuất quạt, với nhiều năm kinh nghiệm sản xuất và cung cấp các sản phẩm quạt có chất lượng
Giá cả hợp lý: Chào mừng quý khách đến với suncity888 Suncity4455 khuyến mãi QĐT-450ĐK có giá cả phù hợp với chất lượng và tính năng của nó, vì vậy đây là một lựa chọn tốt cho người tiêu dùng
Sản phẩm được bảo hành 12 tháng.
###
| Chào mừng quý khách đến với suncity888 Suncity4455 khuyến mãi QĐT-450ĐK | |
| Model | QĐT- 450ĐK |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Điện áp | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa | Có |
| Suncity 811 cá cược | 55W |
| Sải cánh | 450mm |
| Đường kính lồng | 510mm |
| Lưu lượng gió | 101,03 m3/min |
| Sản xuất tại | Việt nam |
| Bảo hành | 12 tháng |