SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-300A size 30cm, 37w có thiết kế dạng hình vuông, khá gọn, giúp tiết kiệm tối đa diện tích Suncity Số 1 nhà bạn.

Sản phẩm có màu trắng đẹp mắt nên phù hợp với mọi Suncity Số 1 trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất bạn.

SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-300A có màu ghi .Quạt với 3 cấp tốc độ gió giúp người dùng dễ dàng chọn lựa theo ý thích. Hơn nữa, chế độ quay 2 chiều, giúp làn gió tản đều khắp phòng. Sải cánh 30cm, Suncity 811 cá cược 37W nên tạo làn gió mát tự nhiên, phù hợp xua tan cái nóng bức oi ả ngày hè.

SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-300A có màn che cánh quạt tiện dụng, vừa giúp tránh các vật lạ bay vào làm hư hại cánh quạt vừa Suncity0011.com an toàn cho người sử dụng. Mô tơ chạy êm nên phù hợp sử dụng khi ngủ hay trong các Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất có người già và trẻ em.
Nút Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á cơ dễ dàng thao tác.

Đặc điểm nổi bật của SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-300A
Xem thêm : Các mẫu SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi
###
| Tên sản phẩm | Quạt tản Suncity4455 khuyến mãi QT-300A |
| Model | QT-300A |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Sải cánh | 30 cm |
| Lưu lượng gió | 42,25 m3/min |
| Màu sắc | Ghi |
| Suncity 811 cá cược | 37W |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Dây nguồn | 2m |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |