SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-400A, đổ tự ngắt, size 35cm có thiết kế dạng hình vuông, khá gọn, giúp tiết kiệm tối đa diện tích Suncity Số 1 nhà bạn. Quạt với 3 cấp tốc độ gió giúp người dùng dễ dàng chọn lựa theo ý thích. Hơn nữa, chế độ quay 2 chiều, giúp làn gió tản đều khắp phòng.

SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-400A có Suncity 811 cá cược 50W, sải cánh 35cm nên tạo lưu lượng gió lớn, đem lại làn gió mát mẻ, xua tan đi bầu khí nóng bức ngày hè. Hơn nữa, SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-400A có màu trắng đẹp mắt nên phù hợp với mọi Suncity Số 1 trong Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất bạn.

SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-400A có màn che cánh quạt tiện dụng, vừa giúp tránh các vật lạ bay vào làm hư hại cánh quạt vừa Suncity0011.com an toàn cho người sử dụng. Mô tơ chạy êm nên phù hợp sử dụng khi ngủ hay trong các Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất có người già và trẻ em.

SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-400A Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á cơ gồm nút tắt, 3 tốc độ và nút điều chỉnh quay
Đặc điểm nổi bật của SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-400A, size 35cm, đổ tự ngắt

Kiểu dáng bàn, phù hợp với mọi Suncity Số 1, màn che giúp bảo vệ cánh quạt khỏi các vật lạ vừa Suncity0011.com an toàn cho người sử dụng

Phù hợp sử dụng trong phòng ngủ, phòng học, phòng làm việc, Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất …
Xem thêm : Các mẫu SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi
###
| Tên sản phẩm | SUNCITY 6661919 Suncity4455 khuyến mãi QT-400A |
| Model | QT-400A |
| Hãng | Suncity4455 khuyến mãi |
| Sải cánh | 35 cm |
| Lưu lượng gió | 68,85 m3/min |
| Màu sắc | Ghi |
| Suncity 811 cá cược | 50W |
| Kích thước RxC | 490mmx560mm |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |