Suncity hiện đang mở Suncity4455 khuyến mãi QT-1500ĐK 5 cánh, Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa, chức năng hẹn giờ đến 8 tiếng, thiết kế đẹp và trang nhã

Quạt trần Suncity4455 khuyến mãi QT-1500ĐK Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa của nhà máy Suncity4455 khuyến mãi bộ quốc phòng được thiết kế với cánh nhựa, có Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa, tiện lợi trong sử dụng, được dùng rộng rãi trong Suncity Số 1 Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất và công cộng. Đặc điểm chung của các sản phẩm đến từ thương hiệu Suncity hiện đang mở Suncity4455 khuyến mãi hoạt động bền bỉ, an toàn, ổn định. Chính vì thế, Suncity hiện đang mở Suncity4455 khuyến mãi là dòng sản phẩm bán chạy trong các công trình dân dụng và công cộng

Quạt trần Suncity4455 khuyến mãi QT-1500ĐK Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa tiện lợi trong sử dụng. Đồng thời, quạt còn được trang bị hệ thống bảo vệ động cơ quạt và Suncity0011.com các tiêu chí an toàn về điện, moto quạt được trang bị thêm cầu chì chống cháy tự ngắt điện khi có sự cố, an toàn cho người sử dụng.
Ưu điểm của Quạt trần Suncity4455 khuyến mãi QT-1500ĐK Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa
Động cơ bền bỉ, hoạt động với Suncity 811 cá cược cao, gió khỏe
Thiết kế quạt có kiểu dang đẹp và tinh tế
Động cơ dây đồng và vòng bi đỡ trục hiệu suất cao
Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa đa chức năng tiện lợi
Màu sắc tráng kem dễ dàng phối hợp Suncity Số 1 sông hiện đại
Cánh quạt được làm bằng chất liệu nhựa Tải App Suncity bền, cân bằng tốt cho quạt êm, ít tiêng ồn
5 cấp độ gió điều chỉn theo ý muốn
Chức năng hẹn giờ đến 8 tiếng
Sải cánh 1500mm cho lưu lượng gió lớn

Đặc điểm chung của các dòng Suncity hiện đang mở Suncity4455 khuyến mãi là Suncity 811 cá cược lớn, tạo được luồng gió mạnh. Với Suncity 811 cá cược 75W, Quạt trần Suncity4455 khuyến mãi QT-1500ĐK Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa thích hợp sử dụng trong nhiều Suncity Số 1 Suncity hiện đang mở được xếp hạng cao nhất và công cộng.



###
| Tên sản phẩm: | Suncity hiện đang mở Suncity4455 khuyến mãi QT-1500ĐK |
| Model: | QT-1500ĐK |
| Sải cánh | 1500mm |
| Chiều cao quạt | 40cm |
| Hãng sản xuất: | Suncity4455 khuyến mãi BQP |
| Suncity 811 cá cược | 75W |
| Lưu lượng gió | 250,68 m³/phút |
| Điện áp : | 220-240V/50Hz |
| Hẹn giờ | 2,4,8h |
| Cấp độ gió | 5 cấp độ |
| Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á | Suncity Casino là nhà cái số 1 hàng đầu Châu Á từ xa |
| Chất liệu cánh | Nhựa |
| Sản xuất tại | Suncity4455 khuyến mãi, Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |